Kuhusu Sisi

Sisi ni nani


Udzungwa Bottlers Limited (UBL) ni kampuni binafsi iliyoanzishwa na kusajiliwa chini ya Sheria ya Makampuni ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania tarehe 10 Agosti 2019. Kampuni inajihusisha na utengenezaji wa PET Preforms, Vifuniko (Closures) na Chupa za Maji za Matumizi ya Mara Moja.UBL imewekeza katika mitambo ya kisasa yenye teknolojia ya hali ya juu, inayotumia malighafi ya PET Preform kuzalisha bidhaa zenye ubora wa hali ya juu zinazokidhi viwango vya soko.Aidha, kampuni inatambua umuhimu wa kuwa na wataalamu wenye ujuzi na uwezo unaohitajika katika uendeshaji wa teknolojia hii. Kwa sababu hiyo, UBL hutoa mafunzo muhimu kwa wafanyakazi wake kupitia wataalamu wenye uzoefu, kwa lengo la kuwawezesha wahandisi, mafundi na waendeshaji wa mitambo kutumia na kuendesha mitambo kwa ufanisi na usalama.UBL inaendelea kufanya vizuri katika sekta ya uzalishaji na imejikita katika uongozi wa kiutendaji, ubora wa bidhaa na uzingatiaji wa viwango vya juu vya uzalishaji, huku ikiendelea kuboresha teknolojia na uwezo wa wafanyakazi wake.

UBL Staff members

Kwa nini kuchagua UBL


world icon ubl image

Usafirishaji

Tunasafirisha nchi nzima

quality assurance ubl

Bidhaa za Thamani

Bidhaa za thamani ya kipekee

Premium sale UBL

Ofa Maalum

Okoa pesa na UBL!