AJIRA

Nafasi za Ajira


Katika Udzungwa Bottlers Limited (UBL), tunaamini kuwa watu wetu ndio msingi wa mafanikio yetu. Kama kampuni inayoongoza katika utengenezaji wa PET Preforms na Vifuniko vya Plastiki nchini Tanzania, tumejikita katika kuvutia, kuendeleza na kuhifadhi wataalamu wenye vipaji wanaoshirikiana nasi katika kuleta ubora, ubunifu na mafanikio.Tunatoa fursa mbalimbali za ajira katika maeneo ya uzalishaji, uhandisi, udhibiti wa ubora, mauzo, usafirishaji na ugavi, utawala pamoja na huduma kwa wateja. Mazingira yetu ya kazi yanahamasisha ushirikiano, kujifunza kwa kuendelea na maendeleo ya kitaaluma, hivyo kuwawezesha wafanyakazi kujenga taaluma zenye mafanikio huku wakichangia ukuaji wa sekta ya ufungashaji nchini Tanzania.Iwe wewe ni mtaalamu mwenye uzoefu au mhitimu mpya, UBL inawakaribisha watu wenye bidii, ari na utayari wa kuleta mabadiliko. Tazama fursa zetu za ajira na jiunge na timu inayojitolea kutoa suluhisho bora za ufungashaji zenye viwango vya kimataifa nchini Tanzania na Afrika Mashariki.

career image 3

Kwa nini kuchagua UBL


world icon ubl image

Usafirishaji

Tunasafirisha nchi nzima

quality assurance ubl

Bidhaa za Thamani

Bidhaa za thamani ya kipekee

Premium sale UBL

Ofa Maalum

Okoa pesa na UBL!